![](/imagess/seoworld/%E1%BA%A3nh_01%281%29.jpg)
Dự lễ trao quà có đồng chí Trần Thị Hải Việt - PCT Hội Chữ thập đỏ tỉnh, đồng chí Tôn Đức Thọ - Trưởng bán công tác XH; Cấp thị xã có đồng chí Nguyễn Anh Tài - Phó Ban dân vận thị ủy; đồng chí Đào Minh Sơn - Trưởng phòng Nội vụ.
![](/imagess/seoworld/%E1%BA%A3nh_02%281%29.jpg)
Tại buổi lễ Hội chữ thập đỏ thị xã Hồng Lĩnh trao 20 suất, mỗi suất trị giá 400.000₫ quà cho các em học sinh có hoàn cảnh khó khăn; trao 4 mô hình kế gồm 50 con gà, thức ăn, thuốc phòng bệnh cho gà; Nhân tháng nhân đạo Hội Chữ thập đỏ tỉnh Hà Tĩnh trao30 suất quà, mỗi suất 500.000₫ cho các gia đình bị ảnh hưởng dịch covid 19 tại thị xã Hồng Lĩnh.
Một số hình ảnh tại buổi lễ trao quà
![](/imagess/seoworld/%E1%BA%A3nh_03%281%29.jpg)
![](/imagess/seoworld/%E1%BA%A3nh_04%281%29.jpg)
![](/imagess/seoworld/%E1%BA%A3nh_05%281%29.jpg)
![](/imagess/seoworld/%E1%BA%A3nh_06.jpg)
Đặng Hiền - Hội CTĐ Hồng Lĩnh