Về tham dự Hội nghị có Đ/c Trần Thị Hải Việt, Phó Chủ tịch Hội Chữ thập đỏ Hà Tĩnh; Phó Chủ tịch Uỷ ban MTTQ thành phố; Các Đ/c Lãnh đạo Ban Dân vận, Phòng Nội vụ; Đại diện các ban, ngành; Chủ tịch Hội Chữ thập đỏ - BTXH các xã, phường.
![](/imagess/seoworld/412790439_1414729179115289_3737169965184693340_n_%281%29.jpg)
Đ/c Trần Thị Mai - Chủ tịch Hội Chữ thập đỏ thành phố báo cáo kết quả hoạt động công tác Hội và phong trào Chữ thập đỏ năm 2023; Triển khai nhiệm vụ năm 2024
Đ/c Trần Thị Hải Việt, Phó Chủ tịch Hội Chữ thập đỏ Hà Tĩnh phát biểu chỉ đạo
![](/imagess/seoworld/412726771_1414729452448595_788464467431550560_n.jpg)
Đ/c Hà Huy Sơn, Phó phòng Nội vụ thành phố phát biểu ý kiến
![](/imagess/seoworld/414799017_1414729365781937_2948317102092535473_n.jpg)
Đ/c Vũ Anh Dũng, Chủ tịch Hội CTĐ - BTXH phường Bắc Hà phát biểu ý kiến
![](/imagess/seoworld/412730304_1414729352448605_2301667409281337871_n.jpg)
Đ/c Đặng Thúy Hằng, Chủ tịch Hội Chữ thập đỏ - BTXH xã Thạch Hạ phát biểu ý kiến
Thu Thủy - Hội CTĐ Thành phố